จ้างเหมาบริการ
  • นางสาวอันดาพร เลขมาศ

    ปฏิบัติงานธุรการ งานป้องกัน
    และบรรเทาสาธารณภัย
    (สำนักปลัด)

  • นายวชิรวิทย์ กิจนิตย์ชีว์

    ปฏิบัติงานประชาสัมพันธ์
    (สำนักปลัด)

  • นางสาวสุพรรษา ลู่เด็นบุตร

    ปฏิบัติงานบริการสาธารณสุข
    (สำนักปลัด)

  • นางสาวฉวีรัตน์ ธรรมเชื้อกูลชัย

    ปฏิบัติงานบริการสาธารณสุข
    (สำนักปลัด)

  • นายณัฐวุฒิ หมู่มาก

    ปฏิบัติงานป้องกันและบรรเทา
    สาธารณภัย (สำนักปลัด)

  • นายวราพงศ์ จินดารุก

    ปฏิบัติงานป้องกันและบรรเทา
    สาธารณภัย (สำนักปลัด)

  • นายยุทธภูมิ ขาวเชื้อ

    ปฏิบัติงานป้องกันและบรรเทา
    สาธารณภัย (สำนักปลัด)

  • นายนันทวัฒน์ เกื้อชาติ

    ปฏิบัติงานป้องกันและบรรเทา
    สาธารณภัย (สำนักปลัด)

  • นายคม หมู่มาก

    ปฏิบัติงานขับรถเก็บขนขยะ
    มูลฝอย โซน 1 (สำนักปลัด)

  • นายก่อหราด บุตรสมัน

    ปฏิบัติงานเก็บขนขยะมูลฝอย โซน 1
    (สำนักปลัด)

  • นายอณัฐชัย บุตรสมัน

    ปฏิบัติงานเก็บขนขยะมูลฝอย โซน 1
    (สำนักปลัด)

  • นายสมร อุปสุก

    ปฏิบัติงานเก็บขนขยะมูลฝอย โซน 1
    (สำนักปลัด)

  • นายบุญนำ สำหนาว

    ปฏิบัติงานขับรถเก็บขนขยะ
    มูลฝอย โซน 2 (สำนักปลัด)

  • นายอุทิศ หมู่มาก

    ปฏิบัติงานเก็บขนขยะมูลฝอย โซน 2
    (สำนักปลัด)

  • นายพงษ์ศักดิ์ ยาจิ

    ปฏิบัติงานเก็บขนขยะมูลฝอย โซน 2
    (สำนักปลัด)

  • นางสาวเสาวลักษณ์ ณ ลำปาง

    ปฏิบัติงานเก็บขนขยะมูลฝอย โซน 2
    (สำนักปลัด)

  • นายสุรชัย ขาวเชื้อ

    ปฏิบัติงานขับรถเก็บขนขยะ
    มูลฝอย โซน 3 (สำนักปลัด)

  • นายกุศล พลบุญ

    ปฏิบัติงานเก็บขนขยะมูลฝอย โซน 3
    (สำนักปลัด)

  • นายเหียม แก้วสุกใส

    ปฏิบัติงานเก็บขนขยะมูลฝอย โซน 3
    (สำนักปลัด)

  • นายอภิชัย สอดส่อง

    ปฏิบัติงานเก็บขนขยะมูลฝอย โซน 3
    (สำนักปลัด)

  • นายธนากร หวังผล

    ปฏิบัติงานขับรถตีนตะขาบ
    (สำนักปลัด)

  • นายอรรถพล บ้าเหร็ม

    ปฏิบัติงานเวรยามประจำ
    สถานีขนถ่ายขยะมูลฝอย (สำนักปลัด)

  • นายอริยวงศ์ ก๊กใหญ่

    ปฏิบัติงานขับรถยนต์
    ส่วนกลาง (กองคลัง)

  • นางสาวสุธินันท์ ขาวเชื้อ

    ปฏิบัติงานจัดเก็บค่าธรรมเนียม
    ค่าขยะมูลฝอย โซน 1 (กองคลัง)

  • นางสาวลัดดาวัลย์ กสิคุณ

    ปฏิบัติงานจัดเก็บค่าธรรมเนียม
    ค่าขยะมูลฝอย โซน 2 (กองคลัง)

  • นายหมาด กูลน้อย

    ปฏิบัติงานตัดหญ้าตัดแต่งต้นไม้
    โซน 1 (กองช่าง)

  • นายสหัน พยายาม

    ปฏิบัติงานตัดหญ้าตัดแต่งต้นไม้
    โซน 2 (กองช่าง)

  • นายส้าปี กามิน

    ปฏิบัติงานตัดหญ้าตัดแต่งต้นไม้
    โซน 3 (กองช่าง)

  • นายสรินทร์ ภักดี

    ปฏิบัติงานตัดหญ้าตัดแต่งต้นไม้
    โซน 4 (กองช่าง)

  • นายราชนาวี หมู่มาก

    ปฏิบัติงานตัดหญ้าตัดแต่งต้นไม้
    โซน 5 (กองช่าง)

  • นายธีรวัฒน์ พันธุชาติ

    ปฏิบัติงานตัดหญ้าตัดแต่งต้นไม้
    โซน 6 (กองช่าง)

  • นายนวิน ลู่เด็นบุตร

    ปฏิบัติงานบริการประปาและทั่วไป
    (กองช่าง)

  • นายมุมีน ขาวเชื้อ

    ปฏิบัติงานขับรถบรรทุกเทท้ายติดตั้ง
    เครนไฮโดรลิคพร้อมกระเช้าซ่อมไฟฟ้า
    (กองช่าง)